|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Nhựa, HDPE | sử dụng: | Cái chai |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >29,4 N (3,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 11,0*3,8*0,7 cm |
| Trọng lượng trung bình: | 2,88g | Đường kính cho phép đi qua: | 26-32mm |
| Ứng dụng: | Giá đỡ hai chai | Tùy chỉnh: | Có thể chấp nhận được |
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh | MOQ: | 1000-10000pcs |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | 29.4N Tay cầm chai nhựa,Tay cầm chai 4L |
||
| Tên thương hiệu | ULTRASEAL(TM) |
|---|---|
| Mã sản phẩm | US-HDF26X32 |
| Chất liệu | HDPE |
| Độ bền kéo | >29,4 N (3,0 KG) |
| Kích thước tổng thể | 11,0*3,8*0,7 cm |
| Trọng lượng trung bình | 2,88g |
| Đường kính cho phép | 26-32 mm |
| Ứng dụng | Giá đỡ hai chai |
| Tùy chỉnh | Chấp nhận được |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| MOQ | 1000-10000 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284