|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 28*29*10mm | Vật liệu: | Thép A3, ABS, dây thép mạ kẽm |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 2,29 KN (233,67 kg) | Đường kính cáp: | 2.0MM |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 26*18.5mm | Chiều dài cáp lộ ra: | 400mm (mặc định) |
| Phong cách: | Cơ cấu khóa kéo chặt | Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In: | Tia laze | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Niêm phong cáp dây tùy chỉnh,Niêm phong an ninh cáp chống giả mạo |
||
| Kích thước | 28*29*10 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-CC202 |
| Chất liệu | Thép A3, ABS, dây thép mạ kẽm |
| Độ bền kéo | 2,29 KN (233,67 KG) |
| Đường kính cáp | 2,0 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 26*18,5mm |
| Chiều dài cáp lộ | 400mm (mặc định) |
| Kiểu dáng | Cơ chế khóa kéo chặt |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam |
| In ấn | Laser |
| MOQ | 1000 chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Đóng gói: 50 chiếc/túi, 500 chiếc/thùng (chiều dài cáp lộ 40cm)
Kích thước thùng: 40*30*16 cm
GW: 14,80 KG | NW: 14,00 KG
Container logistics, xe bồn, xe tải van, ngành dầu khí và đóng gói, v.v.
Hangzhou Jizhen Technology CO.,LTD. được thành lập vào năm 2021, tọa lạc tại quận Xiaoshan, thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty đặc biệt cung cấp nhiều loại sản phẩm bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác, áp dụng cho ngành logistics, container vận chuyển, hàng không, ngân hàng, vận tải dầu khí, may mặc và đóng gói. Jizhen ngụ ý sự chân thành tối thượng, siêu chân thực, đây là điều chúng tôi cam kết trong dịch vụ khách hàng của mình!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284