|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 300*25*7.8mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 395 N (40,3 kg) | Chiều dài tổng thể: | 300mm |
| Chiều dài làm việc: | 186 mm | Trọng lượng trung bình: | 4,96 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 50*Rộng 25mm | Loạt khác: | US-PS400FT |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Laser / tem nóng |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Các niêm phong nhựa có thể điều chỉnh 395N,Các niêm phong nhựa 300mm cho thùng chứa |
||
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 300 × 25 × 7,8 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS300FT |
| Vật liệu | PP, thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 395 N (40,3 KG) |
| Tổng chiều dài | 300 mm |
| Thời gian làm việc | 186 mm |
| Trọng lượng trung bình | 4.96 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 50 × W 25 mm |
| Dòng khác | US-PS400FT |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser / Bấm nóng |
| Mã HS | 3926909090 |
300mm kéo chặt chẽ an ninh Tamper thùng an toàn niêm phong nhựa
Bao gồm:200pcs / túi, 2500pcs / carton
Kích thước hộp:50 × 42 × 30 cm
Trọng lượng tổng:13.40kg
Trọng lượng ròng:12.40kg
Logistics vận chuyển, nhanh, bưu kiện bưu chính, ngân hàng, hãng hàng không, gói ăn uống, hộp, túi khóa, quần áo, và các ngành công nghiệp liên quan.
Chúng tôi có trụ sở tại Trịnh Giang, Trung Quốc, được thành lập vào năm 2021. Phân phối thị trường của chúng tôi: Thị trường trong nước (37.00%), Bắc Mỹ (22.00%), Trung Đông (16.00%), Châu Phi (10.00%), Đông Nam Á (7.00%),Nam Mỹ (2.00%), Đông Á (1,00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%).
Niêm phong an ninh, tay cầm chai nhựa, dây buộc cáp nylon
Chúng tôi chuyên sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp các niêm phong an ninh bao gồm niêm phong chốt thùng, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, niêm phong cáp nylon, tay cầm chai và nhãn dán trống.Chúng tôi cung cấp thời gian phản hồi nhanh chóng để đáp ứng yêu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng toàn diện.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận:FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận:T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói:Tiếng Anh, Trung Quốc
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021 và nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou, Trung Quốc.Công ty chuyên cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần bao gồm niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai, và các phụ kiện khác.vận chuyển dầu khí"Jizhen" đại diện cho sự chân thành tối đa và chất lượng cực kỳ đích thực, tạo thành nền tảng của triết lý dịch vụ khách hàng của chúng tôi.
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284