|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Vật liệu: | Nhựa, HDPE | sử dụng: | Cái chai |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | >88,2 N (9,0 kg) | Kích thước tổng thể: | 142*120*6.0mm |
| Trọng lượng trung bình: | 4,67 gam/cái | Đường kính chai ứng dụng: | 28-33mm |
| Ứng dụng: | Mang theo ba chai | Tùy chỉnh: | Có thể chấp nhận được |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh, Vàng, Cam, Trắng | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Bất kỳ cảng nào của Trung Quốc |
| Làm nổi bật: | 88.2N Tay cầm chai nhựa,Tay cầm chai nhựa màu tùy chỉnh |
||
Tay cầm chai nhựa là một công cụ đơn giản được làm từ vật liệu nhựa HDPE tuân thủ tiêu chuẩn RoHs, và miệng tay cầm được thiết kế với vòng tròn có khóa cài đảm bảo gói hàng đủ chặt để mang bằng tay không.
| Tiêu đề | Tay cầm nhựa dùng để mang và nhấc ba chai |
|---|---|
| Chất liệu | HDPE |
| Độ bền kéo | >88,2 N (9,0 KG) |
| Kích thước | 142*120*6,0 mm |
| Trọng lượng trung bình | 4,67 g / chiếc |
| Đường kính chai áp dụng | 28-33 mm |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 5000 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Mang đồ uống, quảng bá liên kết đồ uống, vận chuyển chai nước và các ứng dụng mang nhiều chai khác.
Vui lòng đo đường kính tối đa và tối thiểu của cổ chai cũng như đường kính chai để chúng tôi có thể kiểm tra và chọn tay cầm phù hợp cho giải pháp đóng gói của bạn.
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284