|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 214*17.52*17.4mm | Vật liệu: | Sắt mạ thiếc |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 460 N (46,94 kg) | Chiều dài tổng thể: | 214 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu: | 150*9mm | Tính năng: | vòng đôi bên trong |
| Phong cách: | Cơ chế khóa chiều dài cố định | Màu sắc: | Tự nhiên |
| In: | dập nổi | MOQ: | 1000 miếng |
| Mã HS: | 8309900000 | ||
| Làm nổi bật: | Nhãn dây kim loại 460N,214mm Metal Strap Seal |
||
Niêm phong dây đai kim loại an ninh cao được thiết kế cho các ứng dụng container và hậu cần với các tính năng chống giả mạo và đánh số sê-ri.
| Kích thước | 214*17.52*17.4 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-MS03 |
| Chất liệu | Sắt mạ thiếc |
| Cường độ kéo | 599 N (61.2 KG) |
| Tổng chiều dài | 214 mm |
| Khu vực có thể đánh dấu | 150*9 mm |
| Đặc điểm | Hai vòng bên trong |
| Kiểu dáng | Cơ chế khóa chiều dài cố định |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| In ấn | Dập nổi |
| MOQ | 1000 Chiếc |
| Mã HS | 8309900000 |
Đóng gói: 100 chiếc/bó, 1000 chiếc/thùng
Kích thước thùng: 32*23*23 cm
Tổng trọng lượng: 6.5 KG
Trọng lượng tịnh: 6.0 KG
Niêm phong dây đai kim loại cho container
Container hậu cần, xe bồn, xe tải van, ngành dầu khí và đóng gói.
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284