|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 500*24*6.8mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 191 N (19,5 Kgf) | Chiều dài tổng thể: | 500mm |
| Chiều dài làm việc: | 438 mm | Trọng lượng trung bình: | 4,8 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 38*Rộng 24mm | Loạt khác: | US-PS550 / US-PS600 / US-PS700 |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Tem niêm phong nhựa tùy chỉnh,Tem an toàn nhựa điều chỉnh được |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 500*24*6.8 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS500 |
| Chất liệu | PP, Thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 191 N (19.48 KG) |
| Tổng chiều dài | 500 mm |
| Chiều dài làm việc | 438 mm |
| Trọng lượng trung bình | 4.8 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 38*Rộng 24 mm |
| Các dòng khác | US-PS550 / US-PS600 / US-PS700 |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
Đóng gói: 200 chiếc / túi, 4000 chiếc / thùng
Kích thước thùng: 80*31*31 cm
GW: 20.8 KG | NW: 20.0 KG
Hangzhou Jizhen Technology CO.,LTD. được thành lập vào năm 2021, tọa lạc tại quận Xiaoshan, thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác, được áp dụng cho ngành logistics, container vận chuyển, hàng hóa hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu khí, quần áo và ngành đóng gói. Jizhen ngụ ý sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là điều chúng tôi cam kết trong dịch vụ khách hàng của mình!
Chúng tôi có trụ sở tại Chiết Giang, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2021, bán cho Thị trường Nội địa (37,00%), Bắc Mỹ (22,00%), Trung Đông (16,00%), Châu Phi (10,00%), Đông Nam Á (7,00%), Nam Mỹ (2,00%), Đông Á (1,00%), Tây Âu (1,00%), Nam Âu (1,00%), Trung Mỹ (1,00%), Bắc Âu (1,00%), Đông Âu (1,00%), Nam Á (0,00%), Châu Đại Dương (0,00%). Có tổng cộng khoảng 1-4 người trong văn phòng của chúng tôi.
Luôn có mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn kiểm tra cuối cùng trước khi giao hàng;
Niêm phong an ninh, Tay cầm chai nhựa, Dây rút nylon
Chúng tôi chuyên sản xuất, tùy chỉnh và cung cấp niêm phong an ninh như niêm phong bu lông container, niêm phong cáp, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, dây rút nylon, tay cầm chai, nhãn dán void với phản ứng nhanh để đáp ứng nhu cầu của khách hàng và dịch vụ sau bán hàng.
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU, Giao hàng nhanh; Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY; Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union; Ngôn ngữ nói: Tiếng Anh, Tiếng Trung
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284