|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 210*21.5*15.0mm | Vật liệu: | PP |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 70 N (7,14 kg) | Chiều dài tổng thể: | 210 mm |
| Chiều dài làm việc: | 136 mm | Trọng lượng trung bình: | 1,54 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 28 * Rộng 18mm | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| In: | Laser / Tem nóng | MOQ: | 10000 PC |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Tem niêm phong nhựa tùy chỉnh,Tem an toàn nhựa điều chỉnh được |
||
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 210*21,5*15,0 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS210F |
| Vật liệu | PP |
| Độ bền kéo | 70 N (7,14 KG) |
| Tổng chiều dài | 210 mm |
| Thời gian làm việc | 136 mm |
| Trọng lượng trung bình | 1.54 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 28 * W 18 mm |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser / Stamp nóng |
| MOQ | 10000 bộ |
| Mã HS | 3926909090 |
Bao gồm:500pcs / túi, 5000pcs / hộp
Kích thước hộp:50*42*30 cm
Trọng lượng tổng:8.70kg
Trọng lượng ròng:7.70kg
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận:FOB, CFR, CIF, EXW, DDP, DDU
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD, EUR, CAD, HKD, GBP, CNY
Loại thanh toán được chấp nhận:T/T, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union
Ngôn ngữ nói:Tiếng Anh, Trung Quốc
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021 và nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou, Trung Quốc.Công ty chuyên cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần bao gồm niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác.vận chuyển dầu khí"Jizhen" đại diện cho sự chân thành tối đa và chất lượng cực kỳ đích thực, tạo thành nền tảng của triết lý dịch vụ khách hàng của chúng tôi.
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284