|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 230*18*10.5mm | Vật liệu: | PA |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 115 N (11,73 kg) | Chiều dài tổng thể: | 230 mm |
| Chiều dài làm việc: | 150 mm | Trọng lượng trung bình: | 1,44 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 25*Rộng 18mm | Tính năng: | Kéo niêm phong chặt chẽ |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | 230mm Độ dài Biểu tượng bảo mật bằng nhựa,Niêm phong an toàn bằng nhựa nylon |
||
| Kích thước | 230*18*10.5 mm |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS230B |
| Chất liệu | PA |
| Độ bền kéo | 115 N (11.73 KG) |
| Tổng chiều dài | 230 mm |
| Chiều dài làm việc | 150 mm |
| Trọng lượng trung bình | 1.44 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 25*Rộng 18 mm |
| Đặc điểm | Niêm phong siết chặt |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
Niêm phong túi nhựa nylon an ninh dùng một lần 230mm cho túi hành lý Đóng gói: 200 chiếc/túi, 10000 chiếc/thùng carton. Kích thước thùng carton: 52*35*48 cm. GW: 16.50 KG. NW: 14.40 KG
Logistics vận tải, chuyển phát nhanh, bưu kiện, ngân hàng, hàng không, gói phục vụ ăn uống, hộp, túi khóa kéo, quần áo, v.v.
Hangzhou Jizhen Technology CO.,LTD. được thành lập vào năm 2021, tọa lạc tại quận Xiaoshan, thành phố Hàng Châu, Trung Quốc. Công ty đặc biệt cung cấp nhiều loại vật phẩm bảo vệ niêm phong dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán void, dây rút nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác, áp dụng cho ngành logistics, container vận chuyển, hàng không, ngân hàng, vận tải dầu khí, quần áo và đóng gói. Jizhen ngụ ý sự chân thành tối thượng, siêu chân thực, đây là điều chúng tôi cam kết trong dịch vụ khách hàng của mình!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284