|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 300*24.5*7.6mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 268 N (27,35 kg) | Chiều dài tổng thể: | 300mm |
| Chiều dài làm việc: | 200 triệu | Trọng lượng trung bình: | 3,58 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 45*Rộng 25mm | Loạt khác: | US-PS280M / US-PS360M / US-PS380M / US-PS450M |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | MOQ: | 10000 chiếc/màu |
| Làm nổi bật: | seal nhựa kéo chặt an ninh,seal xe tải nhựa chống giả mạo |
||
| Kích thước | 300 × 24,5 × 7,6 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS300M |
| Vật liệu | PP, thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 268 N (27,35 KG) |
| Tổng chiều dài | 300 mm |
| Thời gian làm việc | 200 mm |
| Trọng lượng trung bình | 3.58 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 45 × W 25 mm |
| Dòng khác | US-PS280M / US-PS360M / US-PS380M / US-PS450M |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
Bao bì: 100 pcs / túi, 2500 pcs / hộp
Kích thước hộp: 55 × 38 × 25 cm
Trọng lượng tổng: 10,00 kg
Trọng lượng ròng: 9,00 kg
Logistics vận chuyển, nhanh chóng, bưu kiện, ngân hàng, hãng hàng không, gói phục vụ, hộp, túi zipper, quần áo, vv
Hangzhou Jizhen Technology CO., LTD. được thành lập vào năm 2021, nằm ở quận Xiaoshan, thành phố Hangzhou ở Trung Quốc.Công ty đặc biệt cung cấp các mặt hàng bảo vệ niêm phong an ninh dùng một lần như niêm phong container, niêm phong nhựa, niêm phong đồng hồ, nhãn dán trống, dây buộc cáp nylon, tay cầm chai và các phụ kiện khác áp dụng cho hậu cần, container vận chuyển, hàng hóa đường hàng không, ngân hàng, vận chuyển dầu và khí đốt,quần áoJizhen có nghĩa là sự chân thành tối đa, siêu chân thực, đây là những gì chúng tôi bắt tay vào dịch vụ khách hàng của chúng tôi!
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284