|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 335*26*16.5mm | Vật liệu: | PP |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 275N (28,06kg) | Chiều dài tổng thể: | 335 |
| Chiều dài làm việc: | 250mm | Trọng lượng trung bình: | 3,77 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | 40*26mm | Tính năng: | Kéo niêm phong chặt chẽ |
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | 275N Biểu kín bảo mật bằng nhựa,Các con dấu bảo mật bằng nhựa 40*26mm |
||
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 335*26*16.5mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS335W |
| Vật liệu | PP |
| Độ bền kéo | 275N (28.06kg) |
| Tổng chiều dài | 335mm |
| Thời gian làm việc | 250mm |
| Trọng lượng trung bình | 3.77g/pc |
| Khu vực đánh dấu | 40*26mm |
| Tính năng | Kéo kín chặt chẽ |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| in | Laser |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284