|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 250*19*15.5mm | Vật liệu: | NHỰA PP,ABS |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 103 N (10,5 kg) | Chiều dài tổng thể: | 250mm |
| Chiều dài làm việc: | 180 mm | Trọng lượng trung bình: | 1,9 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 26*Rộng 18mm | Tính năng: | Kéo niêm phong chặt chẽ |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Laser / Tem nóng |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | 250mm chiều dài niêm phong bảo mật nhựa,Kéo niêm phong nhựa chặt chẽ |
||
| Kích thước | 250*19*15,5 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS250B |
| Chất liệu | PP, ABS |
| Độ bền kéo | 103 N (10,51 KG) |
| Tổng chiều dài | 250 mm |
| Chiều dài làm việc | 180 mm |
| Trọng lượng trung bình | 1,9 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 26*Rộng 18 mm |
| Đặc điểm | Niêm phong chặt |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser / Dập nóng |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284