|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 170*38*14.8mm | Vật liệu: | PP, ABS |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | > 73,5 N (7,5 kg) | Chiều dài tổng thể: | 170 mm |
| Chiều dài làm việc: | 150 mm | Trọng lượng trung bình: | 1,70 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 25*Rộng 20mm | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| In: | Tia laze | MOQ: | 10000 PC |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | Các con dấu bảo mật bằng nhựa 73.5N,Các niêm phong an toàn bằng nhựa ABS |
||
| Kích thước | 170*38*14.8 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS170FL |
| Chất liệu | PP, ABS |
| Độ bền kéo | > 73,5 N (7,5 KG) |
| Tổng chiều dài | 170 mm |
| Chiều dài làm việc | 150 mm |
| Trọng lượng trung bình | 1,7 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 25*Rộng 20 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser |
| MOQ | 10000 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284