|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 300*20*12.6mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 200 N (20,4 kg) | Chiều dài tổng thể: | 300mm |
| Chiều dài làm việc: | 230 mm | Trọng lượng trung bình: | 2,85 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 36*Rộng 20mm | Loạt khác: | US-PS200 / US-PS370 |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Laser / Tem nóng |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | Tem niêm phong nhựa tùy chỉnh,Tem an toàn nhựa điều chỉnh được |
||
Khóa nhựa xe đẩy hàng US-PS300 cung cấp khả năng bảo mật hàng hóa đáng tin cậy với cấu trúc bền bỉ và thiết kế chống giả mạo.
| Tiêu đề sản phẩm | Khóa nhựa xe đẩy hàng US-PS300 Niêm phong an ninh cho hàng hóa |
|---|---|
| Vật liệu | PP với lõi thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 200 N (20,4 KG) |
| Tổng chiều dài | 300 mm |
| Chiều dài làm việc | 230 mm |
| Đường kính thân | 2,6 mm |
| Trọng lượng trung bình | 2,85 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 36 * Rộng 20 mm |
| Cơ chế | Cơ chế niêm phong siết chặt |
| Các dòng khác | US-PS200 / US-PS370 |
| Tùy chọn màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| Tùy chọn in ấn |
|
| Đóng gói |
|
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284