|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 370*20*13.5mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 211 N (21,53 kg) | Chiều dài tổng thể: | 370mm |
| Chiều dài làm việc: | 300mm | đường kính gốc: | 2,6mm |
| Trọng lượng trung bình: | 3,04 gam/cái | Khu vực đánh dấu: | Dài 36*Rộng 20mm |
| In: | Tia laze | MOQ: | 5000 |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | seal nhựa kéo chặt an ninh,seal xe tải nhựa chống giả mạo |
||
| Kích thước | 370 × 20 × 13,5 mm |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Zhejiang |
| Tên thương hiệu | Ultra-Genuine |
| Số mẫu | US-PS370 |
| Vật liệu | PP, thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 211 N (21,53 KG) |
| Tổng chiều dài | 370 mm |
| Thời gian làm việc | 300 mm |
| Chiều kính thân | 2.6 mm |
| Trọng lượng trung bình | 30,04 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 36 × W 20 mm |
| Phương pháp in | Laser / Stamp nóng |
| MOQ | 5000 |
| Mã HS | 3926909090 |
Tự khóa nhựa ốc ốc ốc ốc ốc ốc ốc ốc ốc ốc ốc ốc ốc ốc
Bao gồm:200pcs / túi, 3000pcs / hộp
Kích thước hộp:50 × 42 × 35 cm
Trọng lượng tổng:10.12kg
Trọng lượng ròng:09.12kg
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284