|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 400*25*6.4mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 380 N (38,77 kg) | Chiều dài tổng thể: | 400 triệu |
| Chiều dài làm việc: | 305 mm | Trọng lượng trung bình: | 5,76 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 48*Rộng 25mm | Loạt khác: | US-PS200R / US-PS300R / US-PS500R |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Laser / Tem nóng |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | seal nhựa kéo chặt an ninh,seal xe tải nhựa chống giả mạo |
||
| Tên | 400mm Cụm băng khóa bằng nhựa có thể điều chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | PP với thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 380 N (38,77 KG) |
| Tổng chiều dài | 400 mm |
| Thời gian làm việc | 305 mm |
| Chiều kính thân | 3.8 mm |
| Trọng lượng trung bình | 5.76 g / pc |
| Khu vực đánh dấu | L 48*W 25 mm |
| Cơ chế | Kéo cơ chế niêm phong chặt chẽ |
| Dòng khác | US-PS200R / US-PS300R / US-PS500R |
| Màu sắc | Màu đỏ, vàng, xanh dương, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| in | Tên công ty, logo, mã QR, mã vạch, số serial bằng laser Tên công ty, logo, số hàng theo tem nóng |
| Gói | 200pcs / túi, 2500pcs / carton |
|---|---|
| Kích thước hộp | 50*42*35 cm |
| Trọng lượng tổng | 15.40kg |
| Trọng lượng ròng | 14.40kg |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284