|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 600*24*6.8mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 269,5 N (27,5 kg) | Chiều dài tổng thể: | 600 mm |
| Chiều dài làm việc: | 542mm | Trọng lượng trung bình: | 5,59 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 38*Rộng 24mm | Loạt khác: | US-PS500 / US-PS550 / US-PS700 |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Tia laze |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | seal nhựa kéo chặt an ninh,seal xe tải nhựa chống giả mạo |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước | 600*24*6.8 mm |
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS600 |
| Chất liệu | PP, Thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 269,5 N (27,5 KG) |
| Tổng chiều dài | 600 mm |
| Chiều dài làm việc | 542 mm |
| Trọng lượng trung bình | 5,59g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 38*Rộng 24 mm |
| Các dòng khác | US-PS500 / US-PS550 / US-PS700 |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser / Dập nóng |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284