|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 250*14*16mm | Vật liệu: | PP, ABS |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 194 N (19,80 kg) | Chiều dài tổng thể: | 250mm |
| Chiều dài làm việc: | 225 mm | Trọng lượng trung bình: | 3,37 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 190*Rộng 10mm | Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng |
| In: | Laser / Tem nóng | MOQ: | 5000 chiếc |
| Mã HS: | 3926909090 | ||
| Làm nổi bật: | 250mm nhựa niêm phong chống giả mạo,Mật liệu nhựa chống giả mạo 194N |
||
| Kích thước | 250*14*16 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc, Chiết Giang |
| Tên thương hiệu | ULTRA-GENUINE |
| Số model | US-PS250FL |
| Chất liệu | PP, ABS |
| Độ bền kéo | 194 N (19,80 KG) |
| Tổng chiều dài | 250 mm |
| Chiều dài làm việc | 225 mm |
| Trọng lượng trung bình | 3,37 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | Dài 190*Rộng 10 mm |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| In ấn | Laser / Dập nóng |
| MOQ | 5000 chiếc |
| Mã HS | 3926909090 |
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284