|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
| Kích cỡ: | 500*30*6.8mm | Vật liệu: | PP, thép không gỉ |
|---|---|---|---|
| Độ bền kéo: | 380 N (38,77 kg) | Chiều dài tổng thể: | 500mm |
| Chiều dài làm việc: | 405 triệu | Trọng lượng trung bình: | 7,26 gam/cái |
| Khu vực đánh dấu: | Dài 50*Rộng 30mm | Loạt khác: | US-PS200R / US-PS300R / US-PS400R |
| Màu sắc: | đỏ, vàng, xanh, xanh lá cây, cam, đen, trắng | In: | Laser / Tem nóng |
| Mã HS: | 3926909090 | Cảng: | Thượng Hải/Ninh Ba |
| Làm nổi bật: | seal nhựa kéo chặt an ninh,seal xe tải nhựa chống giả mạo |
||
| Tiêu đề sản phẩm | Niêm phong dải nhựa chịu lực 500mm cho Hậu cần Vận chuyển |
|---|---|
| Chất liệu | PP với lõi thép không gỉ |
| Độ bền kéo | 380 N (38,77 KG) |
| Tổng chiều dài | 500 mm |
| Chiều dài làm việc | 405 mm |
| Đường kính thân | 3,8 mm |
| Trọng lượng trung bình | 7,26 g / chiếc |
| Khu vực đánh dấu | D 50 * R 30 mm |
| Cơ chế | Cơ chế niêm phong siết chặt |
| Các dòng khác | US-PS200R / US-PS300R / US-PS400R |
| Màu sắc | Đỏ, Vàng, Xanh lam, Xanh lục, Cam, Đen, Trắng |
| Tùy chọn in |
|
| Đóng gói |
|
Hậu cần vận tải, chuyển phát nhanh, bưu kiện, ngân hàng, hàng không, gói đồ ăn, hộp, túi zip, quần áo, v.v.
Người liên hệ: Mr. Sun
Tel: 18069868284